U23 trung quốc vs u23 qatar

# từ khóa: trực tiếp U23 trung hoa vs U23 Qatar - Các nội dung bài viết về trực tiếp U23 china vs U23 Qatar

Bạn đang xem: U23 trung quốc vs u23 qatar

Trực tiếp U23 trung quốc vs U23 Qatar: cập nhật tin tức new về trực tiếp U23 trung quốc vs U23 Qatar, hình ảnh, video video clip mới độc nhất về thẳng U23 trung quốc vs U23 Qatar trên lisinoprilfast.com

Thể Thao 247 - Để thua trận ngược trước U23 Qatar, chủ nhà U23 trung hoa đã chính thức dừng cách ngay từ vòng bảng.

Thể Thao 247 update link thẳng U23 trung quốc vs U23 Qatar 15h00 ngày 15/1. Links xem trực tiếp U23 trung hoa vs U23 Qatar.

Xem thêm: Lenovo Thinkpad X1 Carbon Gen 6 Giá, Lenovo Thinkpad X1 Carbon Gen 6

Bảng tổng chuẩn bị SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

LỊCH THI ĐẤU đá bóng nam
Ngày Môn chuyên chở viên HC
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức thiếu nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền gớm (nhảy bố bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền tởm (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức nam giới )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền gớm (100m quá rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi fe (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền gớm ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền khiếp ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền ghê (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - trằn Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội con gái súng ngắn 25m)Triệu Thị hoả hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh thiết yếu - Đặng Dũng - quang đãng Tùng
11/6Bắn súng (đồng nhóm nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - trần Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m song nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi cô bé hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m trường đoản cú do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền tởm (1500 m nam)Lâm quang Nhật
10/6Điền kinh (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang quẻ Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền ghê (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền ghê (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền gớm (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền gớm (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà 1-1 nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền kinh (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn tự do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con gà 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam nữ)Mỹ Trang - quang quẻ Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*