Kết Quả Bóng Đá Hôm Qua

*
31.10.2021 30.10.2021 29.10.2021 28.10.2021 27.10.2021 26.10.2021 25.10.2021 24.10.2021 23.10.2021 22.10.2021 21.10.2021 20.10.2021 19.10.2021 18.10.2021 17.10.2021 16.10.2021 tổ quốc Châu Á Anh Tây Ban Nha Italia Đức Pháp Scotland nhân tình Đào Nha Hà Lan Nga Armenia Azerbaijan bố Lan Bosnia-Herzgovina Bulgary Bỉ Croatia Estonia Georgia Hungary Hy Lạp Latvia Lithuania Malta Montenegro Phần Lan Rumany Serbia Slovenia Séc Thổ Nhĩ Kỳ Thụy Sỹ Thụy Điển Ukraina Áo Đan Mạch nước australia Nhật bản Hàn Quốc Hồng Kông Indonesia Oman Qatar vương quốc nụ cười Uruguay Ai Cập thời gian Giải đấu

Bạn đang xem: Kết quả bóng đá hôm qua

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT <11> Okayama
1 - 1
Alb. Niigata (JPN) <6>
+1/4 1 - 0 NHAT3 11:00 FT <9> Nagano Parceiro
3 - 2
Gainare Tottori <15>
-1/2 3 - 0 - 11:00 FT <12> Azul Claro Numazu
1 - 1
FC Gifu <6>
+1/4 0 - 1 - 11:00 FT <2> Tegevajaro Miyazaki
1 - 1
Fujieda MYFC <10>
+0 1 - 0 NHATJFL 11:00 FT <5> Sony Sendai
0 - 1
Kochi United SC <13>
0 - 0 NHATB 12:00 FT <14> Tochigi SC
1 - 2
Montedio Yama. <5>
+1/2 0 - 0 NHAT3 12:00 FT <14> Kamatamare San.
0 - 0
FC Imabari <13>
+0 0 - 0 - 12:00 FT <7> Kagoshima
1 - 0
Roas. Kumamoto <1>
+1/4 0 - 0 HQA 12:00 FT <3> Daegu
0 - 5
Jeju Utd <4>
+0 0 - 2 HQB 13:00 FT <2> Anyang
4 - 1
Bucheon 1995 <10>
-1 0 - 0 - 13:00 FT <8> Chungnam Asan
2 - 1
Seoul E-Land <9>
+1/4 2 - 0 - 13:00 FT <4> Jeonnam Dragons
2 - 3
Ansan Greeners <7>
-1/4 0 - 2
siêu việt Anh
- 13:00 FT <6> Gyeongnam
1 - 0
Daejeon Hana Citizen <3>
+0 0 - 0 - 13:00 FT <1> Gimcheon Sangmu
2 - 2
Busan I"Park <5>
-3/4 2 - 0 HQ3 13:00 FT <7> Ulsan Citizen
1 - 1
Hwaseong FC <12>
-1/4 1 - 0 - 13:00 FT <5> Gyeongju KHNP
1 - 1
Gangneung đô thị <14>
-3/4 1 - 0 - 13:00 FT <4> Busan Transp.
0 - 1
Daejeon Korail <11>
-1/4 0 - 1 ASI23VL 14:00 FT Lào U23
3 - 2
Mông Cổ U23
1 - 2 NGB 14:00 FT <6> SKA-Khabarovsk
3 - 1
Neftekhimik Nizh <4>
-1/4 1 - 1 HQA 14:30 FT <2> Ulsan Hyundai
3 - 2
Suwon FC <6>
-1 2 - 1 HKGA 14:30 FT <7> Resources Capital
0 - 4
Southern District <2>
+3/4 0 - 3 AUSQSL 15:00 FT Brisbane Roar U21 1
0 - 3
Olympic FC QLD
+0 0 - 1
trác tuyệt Anh
IDNA 15:15 FT TIRA-Persikabo
0 - 1
Bhayangkara
+3/4 0 - 1 ASI23VL 16:00 FT Đông Timo U23 (T)
1 - 0
Philippines U23
0 - 0 CZEB 16:15 FT <15> Vik.Zizkov
0 - 0
Jihlava <12>
-1/2 0 - 0 - 16:30 FT <2> Sparta Praha B
5 - 1
Dukla Praha <4>
-1/4 1 - 1 AUTB 16:30 FT <15> LASK Juniors
0 - 5
SKU Amstetten <5>
+1/2 0 - 1 HQA 17:00 FT <12> Gwangju
2 - 2
Gangwon <10>
+0 0 - 1 HKGA 17:00 FT <3> Eastern AA
4 - 2
HK Ranger <4>
2 - 1 TNKA 17:30 FT <10> Kayserispor 1
2 - 1
Fatih Karagumruk <7>
+0 0 - 1 TNKB 17:30 FT <1> Umraniyespor
2 - 1
Tuzlaspor <7>
-1 1 - 1 ASI23VL 18:00 FT Lebanon U23 (T)
4 - 0
Nepal U23
1 - 0
siêu hạng Anh
BDNB 18:00 FT <6> CD Estrela
0 - 0
Porto B <13>
-1/2 0 - 0 - 18:00 FT <10> CD Mafra
1 - 1
SC Covilha <14>
-3/4 1 - 0 NGA 18:00 FT <13> Ufa
1 - 0
Akhmat Groznyi <10>
+0 0 - 0 NGB 18:00 FT <14> Olim. Dolgiye Prudy 1
2 - 2
Rotor Volgograd <13>
+1/4 1 - 0 - 18:00 FT <18> Tekstilshchik Ivanov
4 - 1
Kamaz <9>
+1/4 1 - 1 ARMA 18:00 FT <8> Van Yerevan
0 - 4
Alashkert <7>
+0 0 - 2 ESTA 18:00 FT <7> Trans Narva
0 - 2
Flora Tallinn <2>
0 - 0 LITA 18:00 FT <3> Kauno Zalgiris
2 - 0
Dainava Alytus <8>
-1 1/4 2 - 0 IDNA 18:00 FT Persebaya Surabaya
2 - 0
Persiraja Banda Aceh
-1 1/4 1 - 0 THAA 18:00 FT <9> Samut Prakan City
2 - 1
Ratchaburi <13>
-1/4 0 - 0 - 18:00 FT <3> thủ đô bangkok thái lan Utd
1 - 1
nống Bua Pitchaya <11>
-1 1/4 0 - 0 HLA 18:15 FT <17> Sparta Rotterdam
0 - 1
Feyenoord <3>
+1 0 - 0 ITA 18:30 FT <3> Inter Milan
2 - 0
Udinese <14> 2
-1 1/2 0 - 0 POLA 18:30 FT <12> Wisla Plock
2 - 0
Wisla Krakow <14>
-1/4 1 - 0 LATA 18:30 FT <2> Valmiera / BSS
1 - 0
METTA/LU Riga <7>
-2 1 - 0 - 18:30 FT <1> Rigas Futbola Skola
0 - 0
Riga FC <3>
-3/4 0 - 0 - 18:30 FT <4> FK Liepaja
3 - 1
BFC Daugava <6>
-1 3 phần tư 2 - 0 AUTB 18:30 FT <11> St.Polten
1 - 1
Aust Lustenau <1>
-1/4 0 - 0 THAA 18:30 FT <6> Port FC
1 - 2
Chonburi <5>
-1/2 1 - 0 POLB 18:40 FT <1> Miedz Legnica
1 - 0
Arka Gdynia <5>
+0 0 - 0
siêu việt Anh
DUC3 19:00 FT <9> Meppen
1 - 0
Turkgucu-Ataspor <12>
-1/2 0 - 0 DUC4DB 19:00 FT <14> Ger.Halberstadt
0 - 3
Meuselwitz <16>
-1/4 0 - 1 - 19:00 FT <17> Union Furstenwalde 1
0 - 3
Luckenwalde <5>
+3/4 0 - 1 - 19:00 FT <11> Tennis Borussia B.
0 - 1
Berliner FC Dynamo <2>
+3/4 0 - 1 - 19:00 FT <6> E.Cottbus
2 - 0
Babelsberg <7>
-1/2 0 - 0 pha 19:00 FT <8> Angers 1
1 - 2
Nice <2> 2
+1/4 1 - 0 SCOA 19:00 FT <7> Motherwell 1
1 - 6
Rangers <1>
+1 một nửa 1 - 2 NGB 19:00 FT <10> Veles Moscow 2
0 - 4
Fakel <2>
+1/2 0 - 1 - 19:00 FT <20> Volgar Astrakhan
1 - 0
Akron Togliatti <7>
+0 0 - 0 - 19:00 FT <19> Metallurg Lipetsk
1 - 0
FK Orenburg <1>
+1 1/4 0 - 0 AZEA 19:00 FT <3> Gabala FC
1 - 3
Sabah FK <7>
-1/4 0 - 2 BIHA 19:00 FT <1> FK Tuzla City
4 - 0
Leotar Trebinje <9>
3 - 0 MNEA 19:00 FT <4> Decic Tuzi
1 - 1
Iskra Danilo <3>
0 - 1 TDB 19:00 FT <10> Akropolis IF
3 - 1
Trelleborgs <4>
+1/4 1 - 1 UKRA 19:00 FT <11> Kolos Kovalivka
0 - 1
FC Lviv <12>
-1/2 0 - 0 THAA 19:00 FT <1> Buriram Utd
2 - 0
Muang Thong Utd <7>
-1 0 - 0 BULA 19:15 FT <11> Pirin Blagoevgrad
2 - 1
Tsarsko Selo <14>
-1/4 2 - 1 ASI23VL 19:30 FT Hàn Quốc U23
5 - 1
Singapore U23
4 - 0 DUB 19:30 FT <18> Ingolstadt
0 - 3
Jahn Regensburg <2>
+1/4 0 - 1 - 19:30 FT <9> Karlsruher
2 - 4
Paderborn 07 <4>
+0 0 - 4
trác tuyệt Anh

Xem thêm: 2 Gói Cước 3G Viettel Không Thời Hạn Sử Dụng, Chỉ Từ 10, Đăng Ký 3G Viettel Không Giới Hạn Dung Lượng

- 19:30 FT <12> Hansa Rostock
2 - 1
Fort.Dusseldorf <11>
+1/4 1 - 0 BIA 19:30 FT <15> Zulte-Waregem
2 - 6
Genk <6>
+1 1/4 0 - 2 SRBA 19:30 FT <12> FK Radnicki 1923
0 - 3
Crvena Zvezda <2>
+2 1/4 0 - 2 OMAA 19:50 FT <12> Saham Club
1 - 1
Al Ittihad (OMA) <11>
0 - 1 - 19:50 FT <5> Mussanah Club
1 - 1
Bahla Club <6>
0 - 0 TBNA 20:00 FT <17> Cadiz 3
1 - 1
Mallorca <12> 2 7
+0 0 - 1 TBNB 20:00 FT <14> Fuenlabrada 1
1 - 2
Girona <16>
+0 0 - 0 DUC3 20:00 FT <11> Kaiserslautern
0 - 2
Wurzburger <18>
-1/2 0 - 2 DUC4B 20:00 FT Altona 93
0 - 3
Lubeck
+1 1/2 0 - 0 - 20:00 FT St. Pauli II
0 - 1
Ein. Norderstedt
+0 0 - 1
- 20:00 FT VfV 06 Hildesheim
2 - 1
Atlas Delmenhorst
-1/4 2 - 0 - 20:00 FT Teutonia Ottensen
1 - 3
Drochtersen/Assel
-1/4 0 - 2 DUC4N 20:00 FT <6> Homburg 1
0 - 0
Stuttgart II <13>
-1/4 0 - 0 - 20:00 FT <4> Elversberg
6 - 0
Sonnenhof <15>
-1 1/4 2 - 0 - 20:00 FT <3> Offenbach
4 - 0
TSV Steinbach <5>
-1/4 2 - 0 DUC4T 20:00 FT Fort.Dusseldorf II
2 - 2
Oberhausen
+1/4 1 - 0 NGB 20:00 FT <17> Kuban
2 - 1
Yenisey <15>
+0 0 - 1 ESTA 20:00 FT <4> Nomme Kalju
1 - 2
Levadia T. <1>
0 - 0 GREA 20:00 FT <11> Lamia FC
2 - 2
Atromitos <14>
-1/4 1 - 1 LITA 20:00 FT <4> FK Panevezys
2 - 2
Dziugas FC <7>
-1 0 - 0 MNEA 20:00 FT <1> Sutjeska
2 - 1
Rudar <7>
1 - 1 FINA 20:00 FT <7> Haka 1
2 - 0
IFK Mariehamn <10>
-1/2 0 - 0 - 20:00 FT <5> Lahti
2 - 3
Honka <9>
+1/4 0 - 2 - 20:00 FT <11> AC Oulu 1
2 - 1
KTP Kotka <12>
-1/4 1 - 1 RMNA 20:00 FT <12> Gaz Metan Medias
1 - 1
Aca. Clinceni <16>
-1/4 0 - 0 TNKA 20:00 FT <3> Alanyaspor
2 - 2
Goztepe <19>
-1/2 1 - 0 TNKB 20:00 FT <4> Erzurum BB
2 - 1
Balikesirspor <19>
-1 3 phần tư 2 - 0 DENA 20:00 FT <10> Nordsjaelland
0 - 2
Aalborg BK <3>
+1/4 0 - 1 - 20:00 FT <4> Randers
1 - 3
Midtjylland <1>
+1/4 0 - 2 DENB 20:00 FT <10> Fremad Amager
1 - 4
Hvidovre IF <3>
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT <4> Fredericia
4 - 0
Vendsyssel FF <11>
-3/4 2 - 0 URUA 20:00 FT <7> CA Fenix 1
1 - 4
Cerro Largo <8>
+0 1 - 3 EGYA 20:00 FT <7> Masr lel Maqassah
2 - 0
El Gouna <14> 1
+0 0 - 0 - 20:00 FT <2> Ceramica Cleopatra
2 - 1
Ismaily SC <18>
-1/4 1 - 1 DUC4DB 20:05 FT <3> CZ Jena
1 - 1
Chemnitzer <9>
-3/4 0 - 1 OMAA 20:10 FT <2> Dhofar
4 - 0
Rustaq Club <8>
1 - 0 GEOA 20:15 FT <8> Torpedo Kut. 1
0 - 3
Dila Gori <3>
0 - 0 TSA 20:15 FT <8> Sion
1 - 3
Grasshoppers <4>
+0 0 - 2 ITA3 20:30 FT Virtus Entella
2 - 0
Imolese Calcio
-3/4 1 - 0 - 20:30 FT Pro Vercelli
1 - 3
Piacenza
-1/2 0 - 2
- 20:30 FT Alto Adige
2 - 0
Juventus U23
-1/2 2 - 0 - 20:30 FT Grosseto
1 - 1
Pesaro
-1/4 0 - 0 - 20:30 FT US Fermana
1 - 0
Pontedera
+0 0 - 0 - 20:30 FT Montevarchi
3 - 1
Teramo
+0 2 - 1 - 20:30 FT Cesena
0 - 0
Pistoiese
-3/4 0 - 0 - 20:30 FT Messina
2 - 0
Campobasso
-1/4 2 - 0 - 20:30 FT Modena 1
2 - 0
Carrarese
-1/2 1 - 0 - 20:30 FT Pescara
1 - 0
US Olbia
-3/4 0 - 0 - 20:30 FT Triestina
1 - 1
Feralpisalo
-1/4 0 - 0 HLA 20:30 FT <7> NEC Nijmegen
3 - 0
Groningen <15>
+0 1 - 0 NGA 20:30 FT <14> Arsenal-Tula
1 - 2
FK Sochi <3>
+3/4 0 - 1 HUNA 20:30 FT <1> Kisvarda FC
5 - 0
Zalaegerzseg <7>
-1/2 2 - 0 AUTA 20:30 FT <2> Sturm Graz
0 - 3
Wolfsberger AC <3>
-1/2 0 - 1 - 20:30 FT <12> Wattens
1 - 1
Austria Wien <5>
+1/4 0 - 0 IDNA 20:45 FT Bali United Pusam
0 - 0
PSIS Semarang
-1/4 0 - 0 ASI23VL 21:00 FT Iran U23 1
3 - 2
Tajikistan U23
3 - 2 ANHA 21:00 FT <20> Norwich 1
1 - 2
Leeds Utd <17> 4
+1/2 0 - 0 ANHU23 21:00 FT <2-10> Southampton U23
4 - 0
Aston Villa U23 <2-3>
2 - 0 ITA 21:00 FT <12> Sassuolo 4
1 - 2
Empoli <10> 2
-3/4 1 - 0 - 21:00 FT <7> Fiorentina 4
3 - 0
Spezia <18> 3
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT <17> Genoa 1
0 - 0
Venezia <16> 3
-1/2 0 - 0 trộn 21:00 FT <16> Bordeaux 3
3 - 2
Stade Reims <17> 2
+0 0 - 1 - 21:00 FT <11> Montpellier 3
2 - 0
Nantes <10> 5
-1/4 0 - 0 - 21:00 FT <7> Strasbourg 1
4 - 0
Lorient <13>
-1/2 3 - 0 - 21:00 FT <14> Troyes
2 - 2
Rennes <5> 1
+1/2 2 - 1 BDNB 21:00 FT <2> Rio Ave
1 - 2
Academico Viseu <5>
-1 1/4 0 - 0 NGB 21:00 FT <5> Alania Vla 1
2 - 1
Krasnodar B <16>
-1 1/2 0 - 0 POLA 21:00 FT <18> Gornik Leczna
0 - 0
Rakow Czestochowa <3>
+1 0 - 0 POLB 21:00 FT <4> Sandecja (T) 1
1 - 1
Zaglebie Sosno <15>
-1/4 0 - 0 BIHA 21:00 FT <8> Velez Mostar
1 - 2
Radnik Bijeljina <12>
0 - 1
CROA 21:00 FT <9> Slaven Belupo
3 - 2
Hajduk Split <4>
+3/4 2 - 0 MLTA 21:00 FT <4> Balzan
1 - 0
Gudja United <8>
-1/2 1 - 0 SLOA 21:00 FT <8> Domzale
1 - 1
Aluminij <10>
-1/2 0 - 1 CZEA 21:00 FT <5> Banik Ostrava
2 - 2
Sparta Praha <3>
+1/2 0 - 1 - 21:00 FT <13> Jablonec
1 - 1
Pardubice <14>
-1 1/4 1 - 1 - 21:00 FT <7> Mlada Boleslav
3 - 2
Hradec Kralove <6>
-1 2 - 1 TDA 21:00 FT <5> Norrkoping
3 - 2
Elfsborg <2>
+0 1 - 2 TDB 21:00 FT <3> Helsingborg
3 - 0
Brage <14>
-3/4 1 - 0 - 21:00 FT <16> Vasalunds
1 - 1
Jonkopings <9>
+0 1 - 0 AZEA 21:15 FT <5> Sumqayit
2 - 0
Səbail FK <6>
-1/2 1 - 0
QATA 21:15 FT <11> Sailiya
0 - 0
Umm salal <8>
+0 0 - 0 DUA 21:30 FT <16> Augsburg 3
4 - 1
Stuttgart <13> 4
+0 1 - 1 BULA 21:30 FT <4> Cska Sofia
1 - 3
Lok. Plovdiv <6>
-3/4 0 - 0 FINA 22:00 FT <8> HIFK
0 - 3
Ilves Tampere <6>
-1/4 0 - 1 ASI23VL 20:15 Hoãn Afghanistan U23
-
Maldives U23
- « 31 tháng 10 »
x
Bạn hy vọng Tắt Quảng Cáo
Có ko
Giải đấu:

Ngoại Hạng Anh –VĐQG Tây Ban – VĐQG Italia – VĐQG Đức – VĐQG Pháp – Champions League - World Cup 2018 - U23 Châu Á


Khác:

Lich thi dau bong domain authority - Ket qua bong da truc tuyen - nhận định và đánh giá bóng đá - xem tu vi | sxmb - lich van nien - lịch âm khí và dương khí - coi tuoi vo chong - XSMB